Fyrirtækið grípur til margra aðgerða til að efla ný orkuviðskipti til að draga úr kostnaði og auka skilvirkni

Vindorka er eitt helsta afl nýrrar orku. Pantanir fyrirtækisins fyrir akkerisbolta fyrir vindorku árið 2021 hafa einnig aukist mikið miðað við síðasta ár. Til þess að mæta sívaxandi eftirspurn eftir akkerisboltum fyrir vindorkuturna og leysa hækkandi verð á hráefnisvanda, stofnaði fyrirtækið kostnaðarstjórnunar- og eftirlitsteymi fyrir akkeri vindorku, sem einbeitti sér að þemunum þremur, „að bæta gæði og skilvirkni, uppfærslu og umbreytingu og nýsköpun og upplýsingaöflun“. Stuðla að kostnaðarlækkun og hagræðingarstarfi.

 

Settu upp kerfi til að krefjast ávinnings af fínni stjórnun. Kostnaðareftirlitsteymið fór í vettvangsheimsóknir til hráefnisframleiðenda í Hubei, Hunan og fleiri stöðum. Með rannsóknum skildu þeir að fullu markaðsupplýsingar um hráefni fyrir akkerisbolta fyrir vindorku og þróuðu hugmyndir. Jafnframt lögðu þeir til að innkaup yrðu að fara meira út í tíma. Skilja markaðsupplýsingarnar og forðast það fyrirbæri að fyrirtækin sem taka þátt í útboðinu séu almennt há. Að öðrum kosti, jafnvel þótt tilboðið sé unnið á lægsta verði, verður kostnaðurinn hærri en markaðsverðið. Með viðræðum augliti til auglitis við ýmsa framleiðendur hefur innkaupsverð á hráefni í vindorkufestingarbolta lækkað verulega og sum efni hafa lækkað um 5%.

 

Hraða tæknilegri umbreytingu og eftirspurn nýtur góðs af nýsköpun og sköpun. Í tengslum við tæknideild, með því að bæta núverandi tæknistig, hagræða vöruhönnun, auka efnisnýtingu, draga úr einingarvöruefni og ná þeim tilgangi að draga úr kostnaði og auka skilvirkni.

 

Til að auka tekjur og draga úr útgjöldum verðum við að njóta góðs af ferlistjórnun og eftirliti. Undir forystu fjármálasviðs er allt framleiðsluferlið raðað út með framleiðsluverkstæðinu og framleiðsluhagkvæmni og kostnaður hvers ferlis endurskoðaður. Með umbreytingu búnaðar og endurhagræðingu ferla er framleiðsluhagkvæmni smám saman bætt og kostnaði stjórnað í lægsta stig. Með röð aðgerða hefur heildarkostnaður við akkerisbolta fyrir vindorku verið lækkaður um meira en 8%.

 

Sem stendur, með alhliða eftirliti með framleiðslukostnaði vindorkuakkerisbolta, í ljósi óhagstæðra þátta nýlegrar mikillar hækkunar á stáli, hefur ekki aðeins hagnaður núverandi pantana verið varðveittur, heldur hefur samkeppnishæfni fyrirtækisins einnig verið á markaði. bætt. Nýtt magn orkuviðskiptasamninga félagsins frá árinu 2021. Það hefur náð nýjum byltingum og er orðið aðal stoðiðnaður félagsins. Með því að afrita nýja orkufyrirtækið alhliða stjórnunarlíkanið yfir í hefðbundið fyrirtæki fyrirtækisins, stuðlar það að þróun hefðbundinnar viðskiptakostnaðarlækkunar og skilvirkniauka og stuðlar þannig að hágæða þróun fyrirtækisins.


Pósttími: 08-09-2021